gioitinhthu3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gioitinhthu3

dành cho người dồng tính vn ... 1 sân chơi lành mạnh

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
Top posters
Webmaster (65)
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Vote_lcapDrama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Voting_barDrama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Vote_rcap 
KellLy (38)
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Vote_lcapDrama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Voting_barDrama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Vote_rcap 
KellBin (31)
hoa_hong_violet (29)
Vo Cam (16)
khắc Hải (12)
thanhbinh_1989 (10)
Vo Tinh (9)
thien_than_bong_toi11 (9)
vinvin (7)
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Triển lãm cuộc sống của Đồng tính Nam, Nữ, Lưỡng tính luyến ái và chuyển giới (tính) (LGBT) tại Việt Nam
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyThu Mar 17, 2011 5:39 pm by khắc Hải

» 42 tuổi Celine Dion diện váy ngắn tuyệt đẹp
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyThu Mar 17, 2011 4:18 pm by Webmaster

» Những khoảnh khắc khó quên về Britney 10 năm qua
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyThu Mar 17, 2011 4:16 pm by Webmaster

» Lâm Phong khóc vì lộ ảnh nóng
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyThu Mar 17, 2011 4:13 pm by Webmaster

» off 26.3.2011 .............Hoàng Kim - Thiên Vương Cung
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyThu Mar 17, 2011 3:18 pm by Mr_DuyAnh

» Ra mắt member Hoàng Kim Tiên Cung
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyThu Mar 17, 2011 12:47 am by Mr_DuyAnh

» Giả tạo ....!!
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyWed Mar 16, 2011 9:40 pm by khắc Hải

» Bạn sẽ sống thế nào khi mình không đẹp ?
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyWed Mar 16, 2011 5:54 pm by khắc Hải

» Sự thật sau động net “không tiếp phụ nữ”
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyWed Mar 16, 2011 5:49 pm by khắc Hải

» Đàn ông dù tốt với họ cách mấy họ cũng là người phản bội ta
Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptyWed Mar 16, 2011 5:43 pm by khắc Hải

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?

Go down 
Tác giảThông điệp
Vo Cam
member
member
Vo Cam

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  Empty
Bài gửiTiêu đề: Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?    Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  EmptySun Mar 13, 2011 10:37 am

Bộ phim mới của chị em nhà Hong dù đang trong thời gian tìm diễn viên nhưng đã bị cáo buộc là ăn cắp ý tưởng! Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  M138

Những ai là fans của các drama do chị em biên kịch Hong Jung Eun – Hong Mi Ran viết sẽ có dịp được thưởng thức một bộ phim mới có tên The Discovery of Affection. The Discovery of Affection kể về câu chuyện tình yêu giữa một nữ diễn viên hết thời và một anh chàng lính mới điển trai, 2 người rơi vào một cuộc hôn nhân giả. Ban đầu, thông tin về vai nam chính sẽ thuộc về anh chàng Lee Seung Gi, tuy nhiên sau đó Lee Seung Gi rút lui. Vai diễn này sau đó đã được sửa lại và giao cho nam tài tử Cha Seung Won.

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  12032011CineHong1

Chị em biên kịch họ Hong

Nhưng có vẻ như The Discovery of Affection đã gặp phải rắc rối lớn từ khi còn trên bàn giấy. Tuy bộ phim vẫn đang trong thời gian tìm kiếm diễn viên nhưng mới đây nó lại đang bị cáo buộc là ăn cắp ý tưởng. Những lời buộc tội đến từ công ty giải trí Union Entertainment – nơi đứng ra sản xuất cho drama Queen of Reversals của đài MBC năm ngoái. Union Entertainment có một cuốn tiểu thuyết online/web-toon (thể loại truyện tranh trên Internent mới có ở Hàn Quốc) có tên là That’s Why I Married an Anti-Fan, và họ khẳng định chị em nhà Hong đã lấy câu chuyện này để làm nội dung cho tác phẩm mới nhất của họ, cũng kể về việc 2 nhân vật chính kết hôn giả và sống chung với nhau. Union cũng cho biết họ sẽ để mắt chặt chẽ đến The Discovery of Affection.

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  12032011CineHong1%20%284%29

Cha Seung Won thay thế Lee Seung Gi

Ngoài ra, người ta cũng cho rằng, nếu That’s Why I Married an Anti-FanWe chưa đủ thì bằng chứng sống động nhất chính là series show truyền hình Got Married đình đám của đài MBC lên sóng trước cả That’s Why I Married an Anti-Fan một thời gian dài. We Got Married cũng nói về việc kết hôn giả giữa những ngôi sao và được rất nhiều khán giả màn ảnh nhỏ biết đến.

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  12032011CineHong1%20%283%29

We Got Married

Trước cáo buộc này, nhiều người đoán rằng đó chính là lý do mà Lee Seung Gi rút lui, nhưng công ty quản lý của Lee Seung Gi cho biết, không phải anh rút lui vì scandal đạo phim mà là vì nhân vật không phù hợp. Được biết vai nữ chính đã giao cho “cá vàng” chân dài Gong Hyo Jin. Cư dân mạng nhận xét có lẽ vì tuýp nhân vật và tình huống giống nhau nên The Discovery of Affection bị coi là đạo kịch bản. Bên cạnh đó, các drama Hàn vốn có cốt truyện giống nhau nên việc cho rằng đó là "của riêng" thì thật là lố bịch.

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  12032011CineHong1%20%282%291

Lee Seung Gi không phải vì scandal đạo kịch bản mà rút lui

Điều thú vị trong dàn ekip là đạo diễn Park Hong Kyun – người sẽ chỉ đạo cho The Discovery of Affection cũng từng bị dính scandal đạo phim vào năm ngoái khi ông làm đạo diễn cho Nữ hoàng Seon Deok, và cả 2 bộ phim này đều thuộc về đài MBC. Theo dự kiến, The Discovery of Affection sẽ phát sóng sau khi Royal Family kết thúc.

Drama Hàn mới của chị em nhà Hong là "hàng copy"?  12032011CineHong1%20%281%29

Cha Seung Won - Gong Hyo Jin là 2 nhân vật chính của The Discovery of Affection

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» "Show hàng" – Bệnh tật hay hư hỏng?…
» Danh Sach Và Thông Tin Member Gia Tộc Hoa Hồng TGT3